Tsarin abun ciki
Taro mai ɗaukar hankali ya ƙunshi mai ɗaukar girgiza, ƙananan kushin bazara, takalmin ƙura, bazara, kushin girgiza, kushin bazara na sama, wurin zama na bazara, ɗaukar nauyi, saman roba da goro, kamar yadda aka nuna a cikin adadi daidai.
Haguwar mai ɗaukar hankali ta ƙunshi sassa huɗu: hagu na gaba, dama na gaba, hagu na baya da na dama. Matsayin igiyar goyan baya a ƙasan abin girgiza (ƙahon tumakin da ke haɗa diskin birki) na kowane bangare ya bambanta. Don haka, lokacin zabar taron ma'aunin girgiza, dole ne mu gane wane bangare ne na taron ma'aunin girgiza. Yawancin masu rage gaba a cikin kasuwa taron masu ɗaukar girgiza ne, kuma masu rage baya har yanzu masu ɗaukar girgiza ne na yau da kullun.
Ninka gyara bambanci tsakanin wannan sakin layi da abin sha
1. Daban-daban abun da ke ciki da tsari
Mai ɗaukar girgiza wani yanki ne kawai na taron masu ɗaukar girgiza; Taro mai ɗaukar hankali ya ƙunshi mai ɗaukar girgiza, ƙananan kushin bazara, takalmin ƙura, bazara, kushin girgiza, kushin bazara na sama, wurin zama, ɗaukar nauyi, saman roba da goro.
2. Matsalolin maye gurbin daban-daban
Yana da wuya a maye gurbin mai ɗaukar hoto mai zaman kanta, wanda ke buƙatar kayan aiki masu sana'a da masu fasaha, tare da babban haɗari; Don maye gurbin taro mai ɗaukar girgiza, kawai kuna buƙatar dunƙule ƴan sukurori, wanda ke da sauƙin ɗauka.
3. Bambancin farashin
Yana da tsada don maye gurbin kowane ɓangare na abin shayarwa da aka saita daban; Ƙungiyar mai ɗaukar hoto ta ƙunshi dukkan sassan tsarin ɗaukar hoto, wanda ya fi arha fiye da maye gurbin duk sassan abin da ke girgiza.
4. Ayyuka daban-daban
Mai ɗaukar girgiza guda ɗaya yana da aikin ɗaukar girgiza kawai; Har ila yau, taro mai ɗaukar girgiza yana taka rawar dakatarwa strut a cikin tsarin dakatarwa.