Mene ne motar carbon tank taro
Motar tankin tankin man fetur wani muhimmin bangare ne na tsarin man fetur, babban aikinsa shi ne sha tare da adana tururin man da aka samar a cikin tankin, da kuma sake shi zuwa tsarin shan injuna don konewa a lokacin da ya dace, ta yadda za a cimma manufar ceton man fetur da kuma rage gurbatar muhalli.
Ka'idar aiki na taron tanki na carbon
Taron tankin carbon yana amfani da ƙarfin adsorption mai ƙarfi na carbon da aka kunna don tallata tururin mai a cikin tanki akan saman carbon da aka kunna. Lokacin da injin ke aiki, tururin mai da aka tallata a saman carbon ɗin da aka kunna yana fitowa a cikin tsarin ɗaukar injin don konewa ta hanyar sarrafa bawul ɗin tankin carbon solenoid. Wannan ba wai kawai yana hana fitar da tururin mai kai tsaye zuwa sararin samaniya ba, har ma yana sake yin amfani da abubuwan da ke da amfani a tururin mai da kuma inganta ingancin mai.
Gina da kayan aikin taro na tankin carbon
Harsashi na taron tankin carbon yawanci ana yin su ne da filastik kuma ana cika su da barbashi na carbon da ke kunnawa waɗanda ke ɗaukar tururin mai. Hakanan ana samar da na'ura don sarrafa adadin tururin mai da iskar da ke shiga wurin shan ruwa a saman.
Yanayin aikace-aikacen da mahimmancin taron tankin carbon
Ana amfani da taron tankin carbon da yawa a cikin motoci, kuma mahimmancin sa yana nunawa a cikin abubuwa masu zuwa:
Rage hayaki: Rage gurɓatar muhalli ta hanyar haɗawa da adana tururin mai don hana fitarsa kai tsaye zuwa sararin samaniya.
Adana man fetur: dawo da tururi mai, inganta ingantaccen mai, rage yawan mai.
Tsawaita rayuwar injin: Tsaftace tsarin shan injin, tsawaita rayuwar injin.
Babban ayyuka na hada-hadar tankin carbon mota sun haɗa da kiyaye man fetur da kare muhalli. Musamman, taron tankin carbon yana adana man fetur kuma yana rage gurɓatar muhalli ta hanyar ɗauka da adana tururin man da aka samar a cikin tanki da sake shi cikin tsarin ɗaukar injin don konewa idan ya dace.
amfani
rage gurbacewar muhalli: ta hanyar dawo da tururin man fetur, rage gurbacewar muhalli.
Adana man fetur: dawo da tururi mai, inganta amfani da mai, taimakawa masu motoci don ceton farashin mai.
Tsaftace tsarin shan injin: Tsaftace tsarin injin injin da tsawaita rayuwar sabis ta injin kona tururi mai.
"Idan kana son ƙarin sani, ci gaba da karanta sauran labaran kan wannan rukunin yanar gizon!
Da fatan za a kira mu idan kuna buƙatar irin waɗannan samfuran.
Kudin hannun jari Zhuo Meng Shanghai Auto Co., Ltd. ya himmatu wajen siyar da sassan motoci na MG&750 maraba saya.