Aikin hukumar kare hasken wutsiya ta atomatik
Babban aikin hukumar kariyar hasken wutsiya ta waje ta haɗa da abubuwa masu zuwa:
Kariyar wutsiya: Ƙungiyar kare hasken wutsiya ta waje tana hana ƙura, datti da damshi shiga ciki na hasken wutsiya, ta haka ne ya tsawaita rayuwar hasken wuta da inganta aikinsa.
Bugu da kari, yana rage yuwuwar lalacewa kamar fashewar dutse da karce, yana kara kare hasken wutsiya.
Matsayin ado: Garkuwan wutsiya, galibi ana yin su da filastik, ba su da kariya kawai amma kuma suna da salo a cikin ƙira don ƙara kyan gani ga mota.
Kafaffen taro na wutsiya : Farantin kariyar wutsiya kuma yana taka muhimmiyar rawa wajen gyara taron hasken wutsiya don tabbatar da tsayayyen shigarwa da amfani na yau da kullun.
A waje da mota mai gadin wutsiya sau da yawa ana kiransa baya, , wutsiya fitilun wutsiya plaque , wutsiya datsa kofofin wutsiya na ado farantin . Wadannan masu gadi suna cikin sashin baya na motar kuma babban aikinsu shine yin ado da kare bayan motar, yayin da suke taimakawa wajen tabbatar da hada hasken wutsiya. Ba wai kawai suna taimakawa wajen ƙawata kamanni da kyawun abin hawa ba, har ma suna kare tsarin ciki na abin hawa daga tasirin waje har zuwa wani matsayi.
takamaiman wuri da aiki
Jirgin baya na wutsiya: yana ƙarƙashin hasken wutsiya, babban aikinsa shi ne don kare hasken wuta da kuma ƙawata kamannin abin hawa.
Gyaran akwati ko tailgate datsa : wanda yake a bayan abin hawa, ana amfani da shi don yin ado da kuma kare tsarin cikin motar da kuma inganta kyawun abin hawa gaba ɗaya.
Kayan aiki da hanyoyin hawa
Waɗannan faranti galibi ana yin su ne da filastik ko wasu abubuwa masu ɗorewa, kuma shigarwa na iya buƙatar amfani da sukurori ko wasu kayan ɗamara. Madaidaicin hanyar shigarwa da kayan aikin da ake buƙata na iya bambanta daga ƙira zuwa ƙira, ana ba da shawarar tuntuɓar littafin motar ko tuntuɓi sashin sabis na abokin ciniki na masu kera abin hawa don ƙarin cikakkun bayanai.
Dalilai da mafita na gazawar hukumar kare hasken wutsiya ta waje musamman sun haɗa da yanayi masu zuwa:
Karaya ko karyewar fitilar wutsiya : Abubuwan da ke haifar da tsagewa ko karyewar fitilun wutsiya na iya haɗawa da tsufa saboda tsawaita amfani, ko lalacewa. Idan tsaga ya yi kadan, ana iya amfani da shi na ɗan lokaci; Duk da haka, idan kullun yana da tsanani, ana bada shawara don maye gurbin sabon lampshade. Bugu da ƙari, ana iya amfani da kayan manne da filastik don gyare-gyare mai sauƙi, kuma wajibi ne a duba tsarin kewayawa na hasken wulakanci don tabbatar da cewa ba za a sami ɗan gajeren kuskure ba lokacin tuki a cikin kwanakin damina.
Harsashin hasken wutsiya da aka karye: Idan harsashin hasken wutsiya ya ɗan karye, zaku iya ƙoƙarin gyara shi da kanku ta amfani da manne na musamman don manne guntuwar tare. Idan lalacewar ta yi tsanani, tarkace yana da wuya a dawo da su, amma abubuwan da ke cikin hasken wuta a cikin hasken wutsiya har yanzu suna da kyau, za ka iya zaɓar maye gurbin inuwar fitilar wutsiya. Babban gareji na iya ba da sabis na maye gurbin inuwar fitilar wutsiya, yayin da kantin 4S ya fi son maye gurbin duk tsarin hasken wutsiya.
Tsaya akan kuskuren wutsiya: Idan hasken wutsiya ya ci gaba da kunnawa, hasken birki na iya yin kuskure. Kuna buƙatar nemo maɓallin wutan birki (yawanci yana sama da fedar birki kuma a ɓoye a ƙarƙashin mai gadi), cire mai gadi kuma musanya shi da sabon maɓallin wuta. Bayan shigar da sabon maɓallin hasken birki, sake shigar da faranti na kariya a cikin ainihin tsarin cirewa, tabbatar da cewa an shigar da duk abubuwan da aka gyara.
"Idan kana son ƙarin sani, ci gaba da karanta sauran labaran kan wannan rukunin yanar gizon!
Da fatan za a kira mu idan kuna buƙatar irin waɗannan samfuran.
Kudin hannun jari Zhuo Meng Shanghai Auto Co., Ltd. ya himmatu wajen siyar da sassan motoci na MG&750 maraba saya.