Mene ne gaban gaba?
Farantin waje da kayan buffer an yi su ne da filastik, kuma an buga katakon giciye a cikin tsagi mai siffar U tare da takarda mai birgima mai sanyi tare da kauri na kusan 1.5mm; Ana haɗe farantin waje da kayan buffer zuwa giciye katako, wanda aka haɗa tare da firam na tsayin daka ta sukurori kuma ana iya cire shi a kowane lokaci. Fil ɗin da ake amfani da shi a cikin wannan robobin roba gabaɗaya ana yin su ne da polyester da polypropylene ta hanyar yin allura. Misali, motar kirar Peugeot 405 an yi ta ne da kayan polyester kuma an yi ta ta hanyar gyare-gyaren allura. Abubuwan da ake amfani da su na Audi 100 na Volkswagen, Golf, Santana a Shanghai da Xiali a Tianjin an yi su ne da kayan polypropylene ta hanyar yin allura. Akwai kuma wani nau'in filastik da ake kira tsarin polycarbonate a ƙasashen waje, wanda ke kutsawa cikin abubuwan haɗin gwal kuma ya ɗauki hanyar yin alluran allura. Tushen da aka sarrafa ba kawai yana da ƙarfi mai ƙarfi ba, har ma yana da fa'idodin walda, amma kuma yana da kyakkyawan aikin shafi, kuma ana amfani da shi sosai akan motoci.
Geometry na bumper ba wai kawai ya kasance daidai da siffar duka abin hawa don tabbatar da kyakkyawa ba, amma kuma ya dace da halayen injina da halayen ɗaukar kuzari don tabbatar da ɗaukar rawar jiki da kwantar da hankali yayin tasiri.