Rear farantin kyalli.
Babban aikin faranti na baya shine yin ado da haɓaka bayyanar abin hawa. "
A baya farantin kyalkyali yawanci yi da bakin karfe abu, wanda yana da lalata juriya da madubi tasirin, ta yadda kyalkyali iya zama da kyau na dogon lokaci, ba tare da akai-akai kiyayewa da kuma kiyayewa. Amfani da bakin karfe kyalkyali ba kawai yana inganta kyawun abin hawa ba, har ma saboda ƙarancin farashi, ana amfani da shi sosai a cikin Jafananci, Koriya, yawancin samfuran masu zaman kansu da motocin Amurka a shekarun baya. Bugu da kari, don inganta kyawun abin hawa, wasu mahaya za su canza mashaya mai haske a kan farantin motar motar zuwa na'urar lantarki don ƙara tasirin gani da keɓancewar yanayin motar. Irin wannan gyare-gyare ne quite na kowa a tsakanin mota masu goyon baya, musamman ga bin hali da kyau model, da na'urorin haɗi sun hada da raya m fitilu, lantarki idanu da reflector nuna tube, da dai sauransu A gyara ko maye gurbin wadannan na'urorin haɗi kuma iya muhimmanci inganta da ado. da keɓaɓɓen halayen abin hawa.
Gabaɗaya, kyalkyalin faranti na baya, ta hanyar adonsa da salon magana, ba wai kawai yana haɓaka kamannin abin hawa ba ne, har ma yana saduwa da mai shi na neman mutuntaka da kyan gani.
Matakan maye gurbin mashaya mai haske akan farantin lasisi sune kamar haka:
Kayan aikin : Sami madaidaicin screwdriver don cire inuwar farantin fitila da abubuwan kwan fitila.
Cire murfin fitilar farantin lasisi : Yi amfani da screwdriver mai ɗaukar hoto don buɗe faifan filastik a bangarorin biyu na murfin fitilar lasisi cikin sauƙi, cire sukulan da ke daidaita farantin lasisi ɗaya bayan ɗaya, sannan cire farantin lasisin.
Cire ɓangaren kwan fitila : Ci gaba da cire ɓangaren kwan fitila na sama ta amfani da na'urar sikelin kai kuma cire kwan fitila daga ɓangaren.
Cire mashaya plating (idan ya cancanta): Nemo kuma ku kwance goro da ke riƙe da sandar plating a wurin, kuma a kashe sandar plating da ƙarfi. Idan akwai sako-sako da sukurori, nemo kayan aikin da ya dace don ƙarfafa su cikin lokaci, kuma kunsa su da hannayen roba masu rufewa don tabbatar da aminci.
Wannan tsari yayi kama da cire hasken karatu ko haske mai nuna faɗi kuma yana buƙatar kulawa don gujewa lalata hasken wuta ko wasu sassan abin hawa. A cikin tsarin rarrabuwa, idan kun gamu da matsaloli, zaku iya ƙoƙarin yin amfani da screwdriver mai lebur don shiga daga gefe kuma a hankali karkatar da shirin don taimakawa aiwatar da rarrabuwar.
Idan kana son ƙarin sani, ci gaba da karanta sauran labaran kan wannan rukunin yanar gizon!
Da fatan za a kira mu idan kuna buƙatar irin waɗannan samfuran.
Zhuo Meng Shanghai Auto Co., Ltd. ya jajirce don siyar da sassan motoci na MG&MAUXS maraba da siyarwa.