Menene matsayi na baya-baya?
1. Wuri da hoton da ke cikin motar sune kamar haka: abin hawa yana da bampers guda biyu, kuma gaba da baya suna cikin sashin gaba na motar da na karshe na motar. Mota bomper na'urar aminci ce da ke sha da rage jinkirin tasirin tasirin waje da kuma kare gaba da bayan jiki.
2, tsarin zamani na gaba da baya na gaba shine kamar haka: Mai zuwa shine gabatarwar bumper: An shigar da bumper a gaba da baya na mota, ba kawai yana da rawar ado ba, amma mafi mahimmanci, sha da rage tasirin waje, kare jiki, kare jiki da na'urorin aminci na mazauna.
3. Motoci na gaba da bayan motar. Motar da ke kan motar, a ƙarƙashin fitilu, ana kiran motar gaban motar; A bayan motar, a ƙarƙashin fitilolin mota, ana kiranta da motar baya. Tufafin ya ƙunshi katako na gaba na rigakafin karo na gidaje robobi, hagu da dama akwatunan sha biyu na makamashi da sauran sassa masu hawa.
4, ma'ajin motar da ke kan motar, mai suna gaban mota, a wutsiyar motar ana kiranta da baya. A matsayin na'ura na motar, ana samun sauƙin taɓa mashin ɗin a cikin aikin tuƙi na yau da kullun, kuma shi ma sashi ne da ake yawan gyarawa a cikin tuƙi na yau da kullun.
5. The anti-collision biam yana bayan bumper kuma yawanci ana yin shi da farantin karfe na boron. Idan an ƙera bampers ɗin da aka yi da filastik mai laushi don kare masu tafiya a ƙasa, to, an ƙera katako da aka yi da ƙarfe don kare tankunan ruwa da injuna.
6, matsayi na baya na mota Motar bumper Car, ta farantin waje, kayan buffer da katako na waɗannan sassa uku. Ba wai kawai zai iya ƙawata bayyanar abin hawa ba, amma kuma ya sha da kuma rage karfin tasirin waje da kuma kare gaba da baya na jiki. Menene farantin filastik baƙar fata a ƙarƙashin madaidaicin baya
1. Filayen filastik da ke ƙasa da bumper yana nufin abin da ke jujjuyawar motar musamman don rage hawan da motar ke yi da sauri, don haka hana motar baya yin shawagi a waje. Ana gyara farantin filastik tare da sukurori ko masu ɗaure.
2, "Bamper bomper low guard" ko "rear bomper lower spoiler". An tsara wannan ɓangaren filastik don ƙara kyawun waje na abin hawa da ba da kariya da rage juriya na iska. Yawancin lokaci ana samuwa a ƙarƙashin motar baya na abin hawa, yana rufewa da kuma kare tsarin ƙasa yayin da yake taimakawa wajen tafiyar da iska, rage juriya na iska da inganta ingantaccen man fetur.
3, da mota bompa wani muhimmin bangare ne na abin hawa, da wadannan roba ake kira deflector, yafi gyarawa tare da sukurori, ba kawai zai iya taka mai kyau aesthetical sakamako, amma kuma rage juriya generated da mota a lokacin da tuki, amma kuma iya sa mota da nauyi, amma kuma conducive ga overall balance na mota.
4. Ana kiran farantin filastik a ƙarƙashin damfara mai ɓoyewa. Ana gyara farantin filastik tare da sukurori ko masu ɗaure. Motoci, waɗanda aka fara amfani da su azaman Saitunan aminci, a hankali ana maye gurbinsu da filastik. Filastik yana siffanta su da sauƙi, amma kuma yana da sauƙin lalacewa, kuma wani lokacin wasu ƙananan kasusuwa da ƙananan taɓawa suna sauƙaƙa nakasu bumper.
5, bisa ga binciken Baidu yana tuƙi wanda ke ƙarƙashin farantin filastik da ake kira deflector. Ainihin farantin jagora yana gyarawa tare da sukurori ko masu ɗaure, kuma ana iya cire shi da kanta. Muhimmiyar rawar da abin ya faru shine rage juriya da motar ke haifarwa yayin tuƙi mai sauri.
6. Farantin kariya ko ƙananan kariya. Garkuwa ko ƙasan garkuwa wani tsari ne mai kama da faranti da ake amfani da shi don kare abu ko mutum, wanda aka yi da wani abu mai ƙarfi wanda ke ba da kariya da tallafi.
Da fatan za a kira mu idan kuna buƙatar such samfurori.
Zhuo Meng Shanghai Auto Co., Ltd. ya jajirce don siyar da sassan motoci na MG&MAUXS maraba da siyarwa.