Hatimin man baya na crankshaft yana ɗan zubewa. Ya kamata a gyara shi?
Idan hatimin man baya na crankshaft yana zubewa kadan, baya bukatar gyara. Mai zuwa shine bayani game da hatimin mai na baya na crankshaft da kayan da aka saba amfani da su:
Hatimin mai, wanda kuma aka sani da hatimin shaft, na'urar ce da ake amfani da ita don hana ruwa (yawanci mai mai) zubarwa daga haɗin gwiwa (yawanci fuskar haɗin gwiwa na wani sashi ko juyi mai juyawa). An raba hatimin mai zuwa nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in mai da nau'in taro, wanda nau'in hatimin taro nau'in mai shine kwarangwal kuma ana iya haɗa kayan leɓe kyauta, ana amfani da su gabaɗaya don hatimin mai na musamman. Wakilin nau'in hatimin mai shine hatimin mai na TC, wanda shine roba gaba ɗaya an rufe shi da hatimin mai mai leɓe biyu mai ɗaukar kansa, wanda galibi ana magana da hatimin mai yawanci yana nufin hatimin kwarangwal mai TC.
Abubuwan da aka saba amfani da su don hatimin mai sune nitrile roba, roba na fluorine, roba na silicone, roba acrylic, polyurethane da polytetrafluoroethylene.
Zhuo Meng Shanghai Auto Co., Ltd. ya jajirce don siyar da sassan motoci na MG&MAUXS maraba da siyarwa.